/:.♥.. +**+..\ / _Class 10B5_ \ /..+**+..♥.:
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

/:.♥.. +**+..\ / _Class 10B5_ \ /..+**+..♥.:

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» thang admin vao coi
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 9:42 am by taemin_187

» Download Dau truong thu và một số game khác trên Ps1
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 5:21 pm by Admin

» cuoi vo bung
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Apr 14, 2011 11:34 am by cristian ronaldo

» Dạy khing công của Lão thực vật đây!!!!!!!!!!!
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 8:40 pm by laothucvat590

» nhung fa bong hai huoc
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 6:43 pm by cristian ronaldo

» Vài bức ảnh khác!!
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeMon Apr 11, 2011 1:13 pm by cristian ronaldo

» Những Bức Ảnh Ma Thuật ! Xem Để Biết Mắt Và Bộ Não Con Người
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 10, 2011 6:50 pm by cristian ronaldo

» Việt Nam thông minh thật
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 10, 2011 6:44 pm by cristian ronaldo

» Làm hiện file ẩn của thẻ nhớ mobile sau khi diệt vius
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 10, 2011 6:38 pm by cristian ronaldo

» TIN QUAN TRỌNG
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 8:29 pm by Admin

» clip damg cap sut goc
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 8:00 pm by Admin

» clip sut pinati ki la
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 7:53 pm by Admin

» một số ảnh của lớp nữa đây!
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 2:05 pm by Admin

» Một số video vui đầy . Mời các chiến hữu zô xem rồi chém (Đừng chém zó)
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeMon Apr 04, 2011 4:10 pm by nguyenduonghai1995qt

» Tặng các bạn hình ảnh đẹp này.
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 6:44 pm by Admin

» Đại ca Admin của chúng ta
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 6:38 pm by Admin

» nhận 30 tin nhắn free hoặc nhiều hơn!!
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 6:35 pm by Admin

» Admin và các Mod vào cho em hỏi
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 6:34 pm by Admin

» Chùm truyện cười ngắn về thể thao (truyen cuoi)
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 6:33 pm by Admin

» Sử dụng SMS FREE trong 20 năm
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 6:31 pm by Admin

» Bản tuyên ngôn độc lập đàn ông
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 3:19 pm by bambookk

» Một số chữ ký đẹp đây--- mấy anh em chưa có chữ ký thì vào lấy
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 3:13 pm by bambookk

» List nhạc của bambookk
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 3:08 pm by bambookk

» Doremon plus chap 14
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 7:08 pm by bambookk

» Doremon plus chap 13
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 7:02 pm by bambookk

» Doremon plus chap 12
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 7:00 pm by bambookk

» Doremon plus chap 11
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 6:58 pm by bambookk

» Doremon plus chap 10
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 6:56 pm by bambookk

» Doremon plus chap 9
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 6:54 pm by bambookk

» Doremon plus chap 8
Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 6:52 pm by bambookk

Admin và các Mod vào cho em hỏi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Admin và các Mod vào cho em hỏi Empty
Bài gửiTiêu đề: Admin và các Mod vào cho em hỏi   Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 7:45 pm

dạo này em thấy 4rum này toàn nak nửng đại ka chém gió vãi cả đạn và có kỉ năng CHÉM tực kì nak uyên thâm :O
-Câu này hok búa ak nha dành riêng choa ĐKa Admim và Mod :U
Click rồi trả lời hộ em nha
- Cái này sau khi Admin và các mod CHÉM đc câu thứ nhứt thì em hỏi nun câu thứ hai
Đây nak mấy anh
( Các mem nếu thấy hứng thì vào nun nha) :U
- Đây nak câu cuối cùng ^(:)^ . d30' hiểu đứa này làm cái này mak khó thế
Thử tính kiên trì =))
( pà con nhớ gắng mak chém nha, đoạn cuối vui nắm _+_1 _+_1 )
- Éo!! bắt bà con nàm việc nhiều quá bà con chơi game, nghe nhạc HOT tí nha \\
Game Hot, Nhạc hay
~+~-= ~+~-= ~+~-= ~+~-= ~+~-= ~+~-= ~+~-= ~+~-=
Ah!! anh Admin cho em ít "tiền đô nha" coi như tiền công mak
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin và các Mod vào cho em hỏi   Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 7:48 pm

Mấy cái trò mèo này thì mấy đại ca chém em ít thôi chứ.......................................em còn dại ko bik trời cao nak j -(* -(* -(*
Admin
†Admin†
†Admin†
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin và các Mod vào cho em hỏi   Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 9:20 pm

Thằng quái này, lớp tau chém gió phải mi đâu, tạo 4rum lớp mi mà chém
https://class10b5.forumvi.com
bambookk
†Mod†
†Mod†
bambookk

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin và các Mod vào cho em hỏi   Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 4:23 pm

Admin đã viết:
Thôi tồ ơi. cho vài thằng lớp khác vô chơi cũng dc mà. Nhưng đề ngị thằng L.Khô mi nói it thôi. và xóa ngay cái tài khoản sỉ nhục admin này nửa. đặt lại tên khác. dùm bọn tao đê. mai tau Ban nick mi đó. mi reg nick khac đi
Admin
†Admin†
†Admin†
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin và các Mod vào cho em hỏi   Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 6:34 pm

bambookk đã viết:
Admin đã viết:
Thôi tồ ơi. cho vài thằng lớp khác vô chơi cũng dc mà. Nhưng đề ngị thằng L.Khô mi nói it thôi. và xóa ngay cái tài khoản sỉ nhục admin này nửa. đặt lại tên khác. dùm bọn tao đê. mai tau Ban nick mi đó. mi reg nick khac đi

lâu lâu mới nghe mi nói một câu chí phải :?\
https://class10b5.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin và các Mod vào cho em hỏi   Admin và các Mod vào cho em hỏi I_icon_minitime

Admin và các Mod vào cho em hỏi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đại ca Admin của chúng ta
» thang admin vao coi